Tim Rheoli Uwch

  • Mrs Katherine Davies : Pennaeth
  • Mr Dafydd Jenkins : Pennaeth Dros Dro
  • Mr Jeffrey Connick : Pennaeth Cynorthwyol
  • Mrs Mary Moses : Pennaeth Cynorthwyol
  • Mr Gareth Williams : Pennaeth Cynorthwyol
  • Mr Rhodri Evans : Uwch Athro

 

Staff Addysgu

  • Miss Cara Broome : Athro Gelf / Dylunio a Thechnoleg
  • Mrs Rhian Churchill : Pennaeth yr Adran Saesneg
  • Mrs Joanna Connick : Athrawes Hanes
  • Miss Branwen Dafydd : Cydgysylltydd Cymreictod / Athrawes Cymraeg a Saesneg
  • Miss Bethan Davies : Pennaeth Addysg Gorfforol
  • Mrs Delyth Davies : Cydgysylltydd ADY
  • Mrs Janette Davies : Pennaeth Dros Dro Ieithoedd Modern
  • Mrs Jill Davies : Athrawes Saesneg
  • Mr Gareth Edmondson : Pennaeth yr Adran TGCh a Chyfrifiadureg / Cydgysylltydd TGCh
  • Mr Rhodri Evans : Athro Gymraeg / Cydgysylltydd Llythrennedd / & Dislecsia
  • Mr Aled Francis : Athro Gymraeg
  • Mrs Nia Gibbs : Pennaeth Addysg Grefyddol
  • Mrs Ann Gimblett : Athrawes Fathemateg / Cydgysylltydd Rhifedd
  • Mr Jason Harris : Athro Fathemateg
  • Mr Nick Howell : Ail yn yr Adran Fathemateg / Cydgysylltydd Data
  • Mr Geraint Herbert-Evans : Pennaeth yr Adran Fathemateg
  • Mrs Ann Ivey : Pennaeth yr Adran Fioleg / Cydgysylltydd Gwobr Dug Caeredin 14-19
  • Mr Adrian Killa : Athro Addysg Gorfforol / Pennaeth yr Adran Gwasanaethau Cyhoeddus
  • Mr Berian Lewis : Pennaeth Cerdd
  • Mr Gareth Lewis : Athro Fioleg
  • Mrs Rhiannon Lewis : Ail yn yr adran Saesneg
  • Mrs Bethan James : Pennaeth Hanes
  • Miss Sioned James : Pennaeth Almaeneg
  • Miss Catrin Jenkins : Cydgysylltydd Cymreictod / Athrawes Saesneg
  • Mr Gareth Jones : Pennaeth Electroneg / Athro Gwyddoniaeth
  • Mr Tomos Jones : Athro Gwyddoniaeth
  • Mrs Susan Jones : Pennaeth yr Daearyddiaeth
  • Mr Dai Long : Athro Addysg Gorfforol
  • Mrs Delyth Mathias : Athrawes Ieithoedd Modern
  • Mrs Sharon Morris : Athrawes Dylynio a Thechnoleg
  • Ms Mary Moses : Pennaeth GWyddoniaeth / Cydgysylltydd Gyrfau
  • Mrs Jan Ohlsson : Pennaeth Cyfryngau / Pennaeth Sgiliau Allweddol a BAC
  • Mrs Gemma Pugh : Pennaeth Ffiseg
  • Mr David Richards : Pennaeth Celf
  • Miss Anna Samuel : Ail yn yr adran Gymraeg
  • Miss Emma Sullivan : Athrawes Gymraeg / Cydgysylltydd Cymreictod / Cydgysylltydd Pontio CA2>3
  • Mr Iwan Thomas : Athro Fathemateg
  • Dr. Jonathan Thomas : Pennaeth Cemeg
  • Mrs Sara Thomas : Athrawes Addysg Gorfforol
  • Mrs Annette Tilson : Pennaeth Busnes
  • Mr Aled Tinnuche : Pennaeth yr Adran Ddylunio a Thechnoleg / Cyd-gysyltydd MAT
  • Ms Anna Vivian-Jones : Ar Secondiad i ERW
  • Mrs Eleri Wyn Williams : Pennaeth Seicoleg
  • Mr Gareth Williams : Pennaeth Cymraeg
  • Mr Jonathan Williams : Pennaeth yr CAY  (Cyfleuster Anghenion Ychwanegol)

 

Tim Bugeiliol

  • Miss Sioned James : Pennaeth Blwyddyn 7
  • Mrs Joanna Connick : Pennaeth Blwyddyn 8
  • Miss Branwen Dafydd : Pennaeth Blwyddyn 9
  • Mr Dai Long : Pennaeth Blwyddyn 10
  • Mrs Sara Thomas : Pennaeth Blwyddyn 11
  • Mrs Annette Tilson : Pennaeth Blwyddyn 12
  • Mrs Eleri Wyn Williams : Pennaeth y Chweched Dosbarth

 

Staff Gweinyddol

  • Mr Richard Bendle : Rheolwr Rhwydwaith TGCh
  • Mr Lee Bonnell : Technegydd Gwyddoniaeth
  • Mrs Rosemary Brown : SEN / Procurement / SEN Cover Coordinator
  • Mrs Rhiannon Churchill : Cynhorydd Gyrfaoedd
  • Mrs Della Colwell : Cymorth Dysgu
  • Mrs Catrin Davies : Uwch Swyddog Gweinyddol / Swyddog SIMS / Ysgrifenydd Arholiadau
  • Mr Jeffrey Davies : Technegydd Dylunio a Thechnoleg
  • Ms Siwan Davies : Llungopio / Swyddog BAC CA4 / Croesawydd
  • Mrs Gwen Evans : Is-Swyddog Data / Rheolwr Profion Cenedlaethol / Swyddog Cofrestru
  • Mrs Rhian Evans : Cymorth Dysgu 14 – 19
  • Mr Mike Field : Swyddog Safle
  • Mrs Sian Hinton : Llyfrgellydd/ Llungopio
  • Miss Mari Jones : Bwrsar
  • Mrs Rosaleen Kelly : Cymorth Dysgu STF
  • Mrs Beth Lewis : Swyddog Cyllid / Swyddog Gweinyddol / Goruchwyliwr Cinio
  • Mrs V. Macey : Goruchwyliwr Cinio
  • Mrs Delyth Millard : Cymorth Dysgu
  • Mrs Sheran Morgan : Cymorth Dysgu
  • Miss Sarah Rees : Cymorth Dysgu
  • Mr Ben Roberts : Cydlynydd gwarchod / Swyddog Gweinyddol
  • Mr Brian Thomas : Swyddog Disgyblaeth / Swyddog Emosiynol ac Ymddygiad
  • Miss Ceira Tierney : Cymorth Dysgu